![กิจกรรมทำบุญตักบาตร และตรวจสุขภาพพระสงฆ์ ในห้วงเข้าพรรษา พ.ศ.2566](http://banphue.go.th/wp-content/uploads/2023/10/กิจกรรมทำบุญตักบาตร-และตรวจสุขภาพฟัน-2566_๒๓_16-538x218.jpg)
วันที่ 25 ตุลาคม 2566 เวลา 06:30 น.
นายจรูญ บุหิรัญ นายอำเภอบ้านผือ พร้อมด้วยนางจารุวรรณ บุหิรัญ ภริยา ให้เกียรติเป็นประธานเปิดงานกิจกรรมทำบุญตักบาตร และตรวจสุขภาพพระสงฆ์ ในห้วงเข้าพรรษา พ.ศ.2566 ณ วัดสันติธรรมาวัน บ้านหัวคู หมู่ 1 ตำบลบ้านผือ อำเภอบ้านผือ จังหวัดอุดรธานี
พร้อมด้วย นายอำนวย อุดมเจริญไมตรี นายกเทศมนตรีตำบลบ้านผือ คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน คณะกรรมการชุมชน สาธารณสุขอำเภอบ้านผือ โรงพยาบาลบ้านผือ อสม.ประจำหมู่บ้านพนักงานเทศบาล พนักงานจ้าง และประชาชนในเขตเทศบาลตำบลบ้านผือเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้
25
ต.ค.
ต.ค.
About the Author: