![สำรวจเคสผู้ประสบปัญหาทางสังคม](http://banphue.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__20971607-538x218.jpg)
เมื่อวันพฤหัสบดี ที่ 2 พฤศจิกายน 2566
กองสวัสดิการสังคม เทศบาลตำบลบ้านผือ โดย จ่าเอกไพรัตน์ เหมพลชม รองปลัดเทศบาล รักษาราชการแทนปลัดเทศบาล พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ ออกสำรวจเคสผู้ประสบปัญหาทางสังคม ชุมชนบ้านผือ ม.3, ชุมชนบ้านพลับ ม.4, ชุมชนบ้านจันทราราม ม.14 และ ชุมชนบ้านศรีสำราญ ม.8 จำนวน 7 ราย เพื่อประสานหน่วยงานที่รับผิดชอบ ในการช่วยเหลือด้านผู้ประสบปัญหาทางสังคมต่อไป
โดยได้รับความร่วมมือจาก
นายสุรพล ทองทิพย์ รองนายกเทศมนตรีตำบลบ้านผือ
นายสุริยัน ลุนศรี สมาชิกสภาเทศบาลฯ
นายอำนวย ขุนทอง สมาชิกสภาเทศบาลฯ
นายประจวบ ผลทิพย์ สมาชิกสภาเทศบาลฯ
และกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้นำชุมชน และ อสม.ในพื้นที่ ร่วมออกสำรวจในครั้งนี้ด้วย
3
พ.ย.
พ.ย.
About the Author: