![โครงการอาชีพของฉัน ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดศรีสะอาด ประจำปี 2566](http://banphue.go.th/wp-content/uploads/2023/10/S__77946886-538x218.jpg)
วันที่ 27 ตุลาคม 2566
ศูนย์พัฒนาเด็กวัดศรีสะอาด ได้จัดทำโครงการอาชีพของฉัน เพื่อส่งเสริมให้เด็กปฐมวัยเกิดความตระหนักและเห็นคุณค่าของการประกอบอาชีพ และได้เรียนรู้จากประสบการณ์จริงจากผู้รู้ภูมิปัญญาท้องถิ่นที่จะส่งผลให้เกิดความรัก ความภาคภูมิใจ และการแก้ปัญหาได้อย่างเป็นระบบ เกี่ยวกับตนเอง งานอาชีพ และการพัฒนาสังคม
Share
27
ต.ค.
ต.ค.
About the Author: